JayP

JayP

ผู้เยี่ยมชม

LA015@gmail.com

ถ้าคุณถามว่าเป็นเรื่องปกติไหม ไม่เลย (34 อ่าน)

21 ส.ค. 2566 15:42

ซิลวา: "ถ้าคุณถามว่าเป็นเรื่องปกติไหม ไม่เลย ถ้าคุณถามผมว่านักฟุตบอลควรทำตัวแบบนี้ ไม่ นั่นเป็นคำตอบที่ง่าย “ไม่ใช่แค่สถานการณ์ของมิโตรวิช พรีซีซั่นของเราไม่ได้อยู่ในจุดที่ควรจะเป็นในหลาย ๆ ด้าน นั่นจะไม่เป็นข้อแก้ตัวใด ๆ ทั้งสิ้น พรีเมียร์ลีก เธียร์รี อองรี เริ่มต้นแล้ว ฉันไม่ได้มาที่นี่เพื่อหาข้อแก้ตัว แค่ว่าฉันจะ เพื่อไม่ให้เกิดขึ้นอีกในอนาคต” ซิลวา: "ฉันไม่ได้พูดแบบนั้น เขาบังคับ ฉันคิดว่าพวกคุณทุกคนรู้ พวกคุณหลายคนรายงานเรื่องนั้น ชัดเจนว่าเขาทำอะไรและเขาบังคับ “เขารู้เกี่ยวกับความคิดเห็นของฉัน ฉันบอกเขาเป็นการส่วนตัว

JayP

JayP

ผู้เยี่ยมชม

LA015@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image