JayP

JayP

ผู้เยี่ยมชม

LA015@gmail.com

เทน ฮากผู้ไร้ความปรานีเปลี่ยนใจเด เคอา (45 อ่าน)

10 ก.ค. 2566 16:53

เทน ฮากผู้ไร้ความปรานีเปลี่ยนใจเด เคอา Andy Mitten บรรณาธิการของแฟนไซน์ 'United We Stand' พูดกับ Sky Sports News: “ผมคงแปลกใจที่ รีล มาดริด เขาย้ายออกไปถ้าคุณถามผมในเดือนเมษายน ผมเข้าใจดีว่าเขายังอยู่ที่ยูไนเต็ดต่อไป” “แต่ฟอร์มของเขาในช่วงท้ายฤดูกาลนั้นไม่ดี ดังนั้นผมคิดว่าผู้จัดการทีมเปลี่ยนใจที่ผู้รักษาประตูของเขา” “ยูไนเต็ดกำลังไล่ตามเบอร์ 1 คนใหม่อย่างแข็งขัน เมื่อ 2-3 วันก่อน สถานการณ์ของดาวิดไม่ชัดเจน เขาอาจจะยังคงเป็นเบอร์ 2

JayP

JayP

ผู้เยี่ยมชม

LA015@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image