มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ดังนั้นจึงอาจกล่าวได้ว่าพวกเขาสามารถจ่าย (46 อ่าน)

10 ก.ค. 2566 15:01

ดังนั้นจึงอาจกล่าวได้ว่าพวกเขาสามารถจ่ายโบนัสอังกฤษได้ง่ายกว่ามากแคนาดาส่งต่อ Cloe Lacasse ในการแข่งขันกับบราซิลที่ SheBelieves Cupนักข่าว Sky Sports News Anton Tolouiผู้เล่นคนอื่นไปที่สมาคมของพวกเขาและพูดว่า: 'เยี่ยมมาก ที่ (เงินกองกลาง) มาจากเงินที่คุณได้รับจากฟีฟ่า แต่คุณจะทำอะไรให้เราจากสมาคมอีกบ้างเช่น คุณมีแคนาดา [พวกเขา] ยังอยู่ในการเจรจาเรื่องค่าจ้างและเงื่อนไข พวกเขากำลังพยายามจัดการข้อตกลงการเจรจาต่อรองร่วมกัน" ข่าวบอลวันนี้ ยกตัวอย่างเช่น แอฟริกาใต้ ที่ตกรอบเกมกระชับมิตรเมื่อสุดสัปดาห์ที่ผ่านมา เพราะพวกเขาไม่พอใจเรื่องค่าจ้างและเงื่อนไขต่างๆแล้วคุณก็มีไนจีเรีย กัปตันของพวกเขาออกมาปฏิเสธรายงานที่ว่าพวกเขากำลังจะถูกริบฟุตบอลโลกเพราะโบนัสเช่นกันมันเป็นปัญหาใหญ่สำหรับหลายประเทศที่เข้าร่วมฟุตบอลโลกครั้งนี้ นี่เป็นครั้งแรกที่อังกฤษมีปัญหานี้ในฟุตบอลโลก เราจะดูกันว่าจะแก้ไขอย่างไรWiegman: การต้อนรับที่น่าทึ่งสำหรับ LionessesSarina Wiegman หัวหน้าโค้ชทีมชาติอังกฤษยกย่องการต้อนรับฟุตบอลโลกที่ "

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image