มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ฉันอยากจะรู้สึกเหมือนกับที่พวกเขา (41 อ่าน)

10 ก.ค. 2566 14:55

ฉันอยากจะรู้สึกเหมือนกับที่พวกเขารู้สึกเมื่อซัมเมอร์ที่แล้ว” เธอบอกกับSky Sportsเมื่อเร็วๆ นี้ทุกการแข่งขันที่สำคัญประกอบด้วยดาวรุ่ง ในปี 2022 เราต่างถูก Alessia Russo-mania ครอบงำ ทีมบาซ่า ถึงคุณลอเรนลูซี บรอนซ์ 'ผู้หญิงอัปยศที่ต้องต่อสู้เพื่อการเปลี่ยนแปลง' เนื่องจากข้อพิพาทด้านโบนัสบดบังการเตรียมการฟุตบอลโลกลูซี่ บรอนซ์ กองหลังทีมชาติอังกฤษ: "มีหลายทีมที่ผู้เล่นหรือสมาคมหรือทีมต้องต่อสู้เพื่อสร้างความเปลี่ยนแปลงในเกม

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image