มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

แข่งขันสามครั้งติดต่อกันลอเรน (44 อ่าน)

10 ก.ค. 2566 14:37

นที่ชนะการ แข่งขันสามครั้งติดต่อกันลอเรน เจมส์: ทำไมกองหน้าเชลซีถึงเป็นอาวุธลับในฟุตบอลโลกของอังกฤษในออสเตรเลียและนิวซีแลนด์ได้ลอเรน เจมส์ กองหน้าของเชลซีกำลังเริ่มต้นทัวร์นาเมนต์ระดับนานาชาติรายการใหญ่ครั้งแรกของเธอ หลังจากฉายแววตั้งแต่เปิดตัวที่อังกฤษเมื่อปลายปี 2022 แล้วเธอมีอะไรจะเสนอบ้าง? สกาย บาร์ซ่าร์ทีม สปอร์ตส์เจาะลึกดาวรุ่งวัย 21 ปีโดยลอร่าฮันเตอร์สำหรับ 'ฟอร์ม' ของนักฟุตบอลอาชีพเป็นเรื่องที่ละเอียดอ่อน แปรปรวนได้เหมือนลมที่พัดมา แปรปรวน

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image