มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

Gail Davis นักข่าวของ Sky Sports News (42 อ่าน)

10 ก.ค. 2566 14:28

Gail Davis นักข่าวของ Sky Sports News รายงานว่า Lionesses ได้รับการต้อนรับ ได้รับพรจากความโชคดี และมีวิญญาณชั่วร้ายปัดเป่าด้วยพิธี Gubi Gubi แบบดั้งเดิม เป็นพิธีกรรมจากชนเผ่าที่เฉลิมฉลองและปกป้องผืนดินเพื่ออนาคต อาจเหมาะสมสำหรับการมาถึงของ Lionesses กลุ่มนี้ไม่ต้องสงสัยเลยว่าทีมชาติอังกฤษชุดนี้ ทีมเรอัล รับทราบและรู้สึกขอบคุณสำหรับโอกาสที่รออยู่ในออสเตรเลียในอีกไม่กี่สัปดาห์ข้างหน้าแต่สำหรับกลุ่มนี้ซึ่งสร้างประวัติศาสตร์ในยูโรเมื่อฤดูร้อนที่แล้ว

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image