มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

การเขียนโปรแกรมของพวกเขาซินดี้ (44 อ่าน)

10 ก.ค. 2566 14:18

การเขียนโปรแกรมของพวกเขาซินดี้ พาร์โลว์ โคน ประธานสหพันธ์ฟุตบอลแห่งสหรัฐอเมริกา กล่าวถึงขั้นตอนที่ฟีฟ่าได้ดำเนินการไปแล้ว เพื่อไปสู่การจ่ายเงินที่เท่าเทียมกันในวงการฟุตบอลหญิง เลสเตอร์ทีม สหรัฐอเมริกาเข้าสู่ฟุตบอลโลกยกระดับจากประสบการณ์สหรัฐอเมริกาเข้าสู่ทัวร์นาเมนต์ในฐานะตัวเต็ง นำหน้าอังกฤษ โดยเป็นประวัติศาสตร์การคว้าแชมป์ฟุตบอลโลกสมัยที่สามติดต่อกัน ที่ไม่เคยทำได้ในเกมชายหรือหญิงมาก่อนWomen's World Cup 2023: ทีม ตารางการแข่งขัน

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image