มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอกกลับด้วยการยื่นข้อเสนอขอดึงตัว (50 อ่าน)

10 ก.ค. 2566 14:09

ตอกกลับด้วยการยื่นข้อเสนอขอดึงตัว มาร์เซล ซาบิทเซอร์ อดีตนักเตะแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด มาร่วมทีมโรม่าRob Dorsett กล่าวว่าสเปอร์สยืนกรานว่า Harry Kane ไม่ได้มีไว้ขาย แต่บาเยิร์นมิวนิคก็ 'ตัดสินใจ' เพื่อเซ็นสัญญาล่วงหน้าทั้งในหน้าต่างโอนนี้หรือในฤดูร้อนหน้าเวลาเจมส์ แทร็ฟฟอร์ด ผู้รักษาประตูทีมชาติอังกฤษ U21 ข่าวสดบอลวันนี้ บอกกับเพื่อนร่วมทีมก่อนเกมกับสเปนนัดชิงชนะเลิศฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป ว่าเขารู้อยู่เสมอว่าเขาจะต้องเซฟจุดโทษให้ได้โทรเลขรายวันโรเมลู ลูกากู ยอมเสียสละค่าเหนื่อยเกือบ 1 ล้านปอนด์ เพื่ออำนวยความสะดวกในการหวนคืนสู่ อินเตอร์ มิลาน

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image