มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ผมจะยินดีเป็นอย่างยิ่ง (43 อ่าน)

27 พ.ค. 2566 13:57

ผมจะยินดีเป็นอย่างยิ่ง และเราจะมีช่วงพรีซีซั่นที่แข็งแกร่งมาก ใช้สิ่งใหม่ๆ และเราจะออกมาเป็นทีมที่แข็งแกร่งขึ้นมากผมคิดว่าทีมจะอยู่ในจุดที่ดีกว่าทีมที่ผมสืบทอดมาอย่างแน่นอน ทีมผีแดงยูไนเต็ด เพราะมันแตกต่างจากทีมที่ผมจากไปเมื่อปีก่อน”ติดตามเรนเจอร์กับ Sky Sportsติดตามทุกเกมของเรนเจอร์สในสกอตติชพรีเมียร์ชิพฤดูกาลนี้ด้วยบล็อกถ่ายทอดสดของเราบนเว็บไซต์และ แอป Sky Sports

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image