มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

มันจะพาพวกเขาไปที่ไหนโกเมซ (40 อ่าน)

27 พ.ค. 2566 13:49

มันจะพาพวกเขาไปที่ไหนโกเมซอยากจะคิดว่าเขาเป็นส่วนหนึ่งของกระบวนการที่คล้ายกันในฟินแลนด์ "หวังว่าเราจะทำตามรูปแบบเดียวกัน" ในการคุมทีมที่อายุน้อยที่สุดในดิวิชั่นสูงสุด พวกเขาเริ่มต้นได้อย่างมีความหวัง ทีมแมนฯยูไนเต็ด โดยต่อยอดจากผลงานที่น่าประทับใจของเขาในฤดูกาลที่แล้วฟินแลนด์อาจดูเหมือนเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจสำหรับชาวสเปนที่ทำงานในอังกฤษมาสิบปี “ฉันชอบคิดว่าฉันได้รับสิ่งที่ดีที่สุดจากทั้งสองอย่าง ความรุนแรงและความดุดัน แล้วก็กลยุทธ์” แต่เขาพร้อมที่จะไปทุกที่เพื่อเป็นเฮดโค้ช

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image