มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ไปทางขวา และครอสต่ำของเขา (46 อ่าน)

27 พ.ค. 2566 13:32

ไปทางขวา และครอสต่ำของเขาหันกลับบ้านจากระยะหกหลาตาข่ายไร้กฎหมายในนาทีที่ 63 ด้วยการจบสกอร์แบบย้อนกลับหลังจากที่ Albinson ปัดลูกครอสของ Holt ออกไปAnton Dowds ลงแทนสองครั้ง และ Danny Mullen ทีมบาร์เซโลนา พลาดโอกาสที่ดีสำหรับผู้มาเยือน ก่อนที่ Holt จะโหม่งลูกเตะมุมของ Kyle Turner กลับบ้านในนาทีที่ 88[size= 12px]อะไรต่อไป?[/size][size= 12px]ตอนนี้ไอร์จะเล่นกับรอสส์ เคาน์ตี้หรือคิลมาร์น็อคในรอบเพลย์ออฟ ถ่ายทอดสดทางสกาย สปอร์ตส์ เลกแรกแข่งวันพฤหัสบดี เริ่มเตะ 20.00 น.[/size]

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image