มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

Victor Osimhen สามารถแก้ไขวิกฤต (61 อ่าน)

27 พ.ค. 2566 12:31

Victor Osimhen สามารถแก้ไขวิกฤตกองหน้าของ Man Utd ได้หรือไม่?แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด จะจับตามองรายชื่อกองหน้า 6 คน รวมถึงวิคเตอร์ โอซิมเฮน หากพวกเขาล้มเหลวในการคว้าตัวแฮร์รี่ เคน แมนยูวันนี้ ซูเปอร์คอมพิวเตอร์คาดว่าเลสเตอร์และลีดส์จะตกชั้นร่วมกับเซาแธมป์ตันในนัดสุดท้ายของพรีเมียร์ลีกวันอาทิตย์ ซึ่งหมายความว่าเอฟเวอร์ตันจะอยู่รอดการย้ายของ Jude Bellingham ไป Real Madrid นั้น "ใกล้เข้ามาแล้ว" ตามรายงานจากสื่อสเปน

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image