มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

โจลินตันฉลองหลังนิวคาสเซิ่ลขึ้นนำ 2-0 (43 อ่าน)

28 เม.ย 2566 15:11

โจลินตันฉลองหลังนิวคาสเซิ่ลขึ้นนำ 2-0กองเชียร์จอร์จี 2 คนถ่ายภาพตอนที่พวกเขากระโดดลงมาจากเนินเขาขณะที่พวกเขาจับโค้ชของพวกเขาที่เมอร์ซีย์ไซด์ซึ่งแพร่ระบาดในระหว่างวัน แต่การเดินทางของเอ็ดดี้ ข่าวสดแมนยู ฮาวตลอดแคมเปญนี้ราบรื่นกว่ามากการเดินทางไปเลสเตอร์ในวันจันทร์เหนือเอฟเวอร์ตันทันทีในวันที่ 18 ตอนนี้กลายเป็นเกมที่ต้องชนะเช่นเดียวกับแมนเชสเตอร์ซิตี้ซึ่งเป็นหนึ่งในสองเกมที่เหลือของพวกเขา

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image