มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

อย่างไรก็ตาม VAR เข้าแทรกแซงหลัง (47 อ่าน)

26 เม.ย 2566 16:18

อย่างไรก็ตาม VAR เข้าแทรกแซงหลังจากตรวจพบการล้ำหน้าที่ชัดเจนของ Boubacar Soumare ในการสร้างเกม ซึ่งสร้างความยินดีให้กับฝูงชนที่ Elland Road ที่ส่งเสียงโห่ร้องสุนัขจิ้งจอกยังคงครอง ข่าวบอลใหม่ อำนาจต่อไปเมื่อฮาร์วีย์ บาร์นส์มองเห็นโอกาสที่ชัดเจนจากเลียม คูเปอร์ที่บล็อกไว้ได้ ก่อนที่แมดดิสันจะสะกิดออกกว้างจากการครอสของเตเต้ที่เสาไกลแต่การเคลื่อนไหวที่คล้ายกันจะทำให้ลีดส์ขึ้นนำ – แจ็ค แฮร์ริสันตัดเข้าในจากทางขวาและส่งเสาที่ยอดเยี่ยมให้ซินิสเตอร์ร่า โหม่งผ่านแดเนี่ยล ไอเวอร์เซ่นที่เสาหลัง

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image