มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

หลังจากพักเบรกแบล็คเบิร์นยังคงกดดันอย่างต่อเนื่อง (41 อ่าน)

26 เม.ย 2566 16:10

หลังจากพักเบรก แบล็คเบิร์นยังคงกดดันอย่างต่อเนื่อง Tyrhys Dolan ใช้ประโยชน์จากการป้องกันที่หย่อนยานจาก Charlie Taylor แต่จากนั้นก็ยิงตรงไปที่ Aro Muric ซึ่งจากนั้นก็อ้างว่า Dolan โหม่งวนซ้ำหลังจาก Joe Rankin-Costelloการเฉลิมฉลองของ Burnley เริ่มต้นขึ้นหลังจากชัยชนะเหนือ Blackburn คว้าแชมป์แชมเปี้ยนชิพ ข่าวบอลสด แต่หลังจากเวลาผ่านไปไม่นาน ทุกอย่างก็เปลี่ยนไป เบ็นสันเก็บบอลข้ามปีกขวา ปัดบอลเข้าเป้า สับบอลไปที่เท้าซ้ายที่เขาถนัด และโค้งอย่างสวยงามซึ่งทำให้ทีมเยือนบ้าดีเดือด

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image