มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

Willy Kambwala ดาวรุ่งของแมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด (53 อ่าน)

26 เม.ย 2566 15:27

Willy Kambwala ดาวรุ่งของแมนเชสเตอร์ยูไนเต็ดได้รับการเลื่อนตำแหน่งให้เข้าร่วมการฝึกอบรมทีมชุดใหญ่ในวันอังคารมีรายงานว่า อาร์เซน่อล อยู่ใน 5 สโมสรที่กำลังไล่ล่าตัว ซามูเอล ชุควูเซ่ แมนซิตี้ล่าสุด สตาร์ของ บียาร์เรอัลกาบี เป้าหมายการย้ายทีมของเชลซีได้ยืนยันแผนการในอนาคตของเขาแล้ว ตามรายงาน และเป็นข่าวร้ายสำหรับเดอะบลูส์ในการไล่ล่าความรู้สึกของสเปน

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image