มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ผมคิดว่ามันเป็นแม่แบบสำหรับเราสำหรับสิ่งต่างๆ (36 อ่าน)

26 เม.ย 2566 15:13

“ผมคิดว่ามันเป็นแม่แบบสำหรับเราสำหรับสิ่งต่างๆ ที่กำลังจะมาถึง ฤดูกาลนี้ทุกคนทุ่มเทให้กับฟุตบอลที่เราเล่น แต่วันนี้เราได้แสดงให้เห็นแล้วว่าเราสามารถบดขยี้มันได้อย่างไร เราตั้งรับได้ดีมากการเฉลิมฉลองของ Burnley เริ่มต้นขึ้นหลังจากชัยชนะเหนือ Blackburn คว้าแชมป์แชมเปี้ยนชิพแนวรับมีความกล้าหาญมากและพวกเขาก็ป้องกันอันตรายได้ดี ข่าวแมนซิ มันเป็นเกมที่เรารักเช่นกัน เราไม่มีปัญหากับการล่า การเพรสซิ่ง การครองบอลมันยาก พวกเขาทำได้ดี แต่ สำหรับเรา มันไม่ได้แตกต่างไปจากที่เราคุ้นเคย เราเพิ่งปรับตัวและทำได้ดีจริงๆ"

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image