มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

Chloe Kelly ตะครุบความผิดพลาดของ Hawa Cissoko (39 อ่าน)

24 เม.ย 2566 15:14

Chloe Kelly ตะครุบความผิดพลาดของ Hawa Cissoko เพื่อทำประตูให้แมนเชสเตอร์ซิตี้ในเกม WSL กับ West Hamอย่างไรก็ตาม ลอร่า คูมบ์สนำสองประตูของเจ้าบ้านกลับคืนมาด้วยลูกโหม่งที่เรียบร้อยในช่วงครึ่งแรก ข่าวบอลวันนี้ ก่อนที่ซิตี้จะยิงอีกสามครั้งหลังจากพักครึ่งพรีเมียร์ลีก อังกฤษ อ. 25, 19:30 วูล์ฟแฮมป์ตัน พบ คริสตัล พาเลซวูล์ฟแฮมป์ตัน พบ คริสตัล พาเลซวูล์ฟแฮมป์ตัน พบ คริสตัล พาเลซวูล์ฟแฮมป์ตัน พบ คริสตัล พาเลซ

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image