มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ฝ่ายของ Ten Hag ถูกวิพากษ์วิจารณ์อย่างหนัก (65 อ่าน)

24 เม.ย 2566 15:05

ฝ่ายของ Ten Hag ถูกวิพากษ์วิจารณ์อย่างหนักเกี่ยวกับผลงานของพวกเขาเมื่อสามวันก่อน แต่แสดงให้เห็นถึงความยืดหยุ่นในช่วงเวลากดดันที่ Wembley เพื่อคว้าชัยชนะที่สำคัญ“มันเป็นเกมที่แย่ที่สุดของฤดูกาลในเซบีย่า” เทน ฮากกล่าว “คุณไม่สามารถเปลี่ยนแปลงมันได้อีกต่อไป แต่จงเรียนรู้บทเรียนสำหรับอนาคตสิ่งที่เราพิสูจน์แล้วคือเราสามารถรับมือกับ ข่าวฟุตบอลสด ความพ่ายแพ้และกลับมาระหว่างเกมได้ แต่ตอนนี้สิ่งที่เราต้องปรับปรุงคือการตีกลับในเกม ในสถานการณ์ที่ยากลำบาก ในสนามเยือน เราต้องแสดงบุคลิกภาพ เดินหน้าต่อไป และยึดมั่น" แผน

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image