มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ไม่ว่าเวมบลีย์และฝูงชนที่แบ่งเท่าๆ (38 อ่าน)

21 เม.ย 2566 15:24

ไม่ว่าเวมบลีย์และฝูงชนที่แบ่งเท่าๆ กันจะมีผลกระทบเช่นเดียวกันกับผลงานของยูไนเต็ดหรือไม่ คงต้องดูกันต่อไป พวกเขาทำผลงานเกมรับได้อย่างเหนียวแน่นในเดือนกุมภาพันธ์ เพื่อพบกับนิวคาสเซิลในรอบชิงชนะเลิศคาราบาว คัพ ข่าวสดบอล ที่สนามเดียวกันอย่างไรก็ตาม เมื่อพิจารณาภาพรวมที่กว้างขึ้นสำหรับยูไนเต็ดและความพยายามของพวกเขาในการคว้าตั๋วแชมเปี้ยนส์ลีก เกมเยือนที่เหลืออีกสี่เกมกับท็อตแนม, ไบรท์ตัน, เวสต์แฮม และบอร์นมัธถือเป็นความท้าทายที่ยาก

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image