มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

เช่นเดียวกับกัปตันทีมขุนค้อน (44 อ่าน)

21 เม.ย 2566 14:49

เช่นเดียวกับกัปตันทีมขุนค้อน มีการคาดเดาเพิ่มเติมเกี่ยวกับอนาคตของมอยส์หลังสิ้นสุดฤดูกาลปัจจุบันในสัปดาห์นี้ โดยมีรายงานว่า เปาโล ฟอนเซกา กุนซือลีลล์อยู่ระหว่างการพิจารณาAnton Ferdinand ข่าวยูโรปาลีก ตอบสนองต่อเป้าหมายเดี่ยวที่โดดเด่นของ Declan Rice กับ Gent ในเลกที่สองของ Europa Conference League รอบก่อนรองชนะเลิศถึงกระนั้น มอยส์ก็เหลืออีกเพียง 180 นาทีจากนัดชิงชนะเลิศรายการใหญ่ของยุโรป

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image