มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

มิดฟิลด์ชาวเยอรมันเปิดเกมในนาทีที่ 28 (40 อ่าน)

19 เม.ย 2566 15:49

มิดฟิลด์ชาวเยอรมันเปิดเกมในนาทีที่ 28 ของเบอร์มิงแฮมได้อย่างสวยงาม กระชากหนีแดนนี่ แม็คนามารา ก่อนจะหลุดใส่จุตเคียวิชกองหลังและผู้รักษาประตูตัวกลมวัย 34 ปีแอบทำประตูที่ 5 ของฤดูกาลจากมุมที่แคบที่สุดไม่มีสโมสรใดทำประตูจากลูกตั้งเตะได้มากกว่า 14 ลูกของมิลล์วอลล์ในฤดูกาลนี้ และก็เป็นอีกครั้งที่เจ้าบ้านมีโอกาสตีเสมอ ข่าวบอลสด ได้มากที่สุดลูกฟรีคิกของ Zian Flemming ทำให้ Ruddy เซฟได้เพียงปลายนิ้ว และอีก 7 นาทีต่อมา Jake Cooper ก็โหม่งมุมกว้าง 1 นิ้วจากเสาหลัง

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image