มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

เป็น Blades ที่มีโอกาสแรกของเกม (57 อ่าน)

19 เม.ย 2566 15:39

เป็น Blades ที่มีโอกาสแรกของเกม ฟรีคิกอย่างรวดเร็วจาก Illiman Ndiaye ทำให้ George Baldock หาที่ว่างในกรอบเขตโทษของ Bristol City แต่กองหลังยิงบอลข้ามคานออกไปแม้จะออกสตาร์ทได้เงียบๆ ข่าวกีฬาฟุตบอลสด จากโรบินส์ แต่พวกเขาก็เกือบขึ้นนำหลังจากผ่านไปเพียง 10 นาที แซม เบลล์ ยิงจากในกรอบเขตโทษของยูไนเต็ด แต่อาเนล อาเหม็ดซิชขวางไว้ได้บริสตอล ซิตี้ กดดันเบลดส์ได้ดี เบลล์เข้าใกล้อีกครั้งเมื่อเขาส่งส่วนหัวที่โก่งออกผ่านเสายูไนเต็ด

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image