มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

เราไม่ได้ไปถึงระดับที่เราต้องการเพื่อชนะเกมนี้ (45 อ่าน)

19 เม.ย 2566 15:30

“เราไม่ได้ไปถึงระดับที่เราต้องการเพื่อชนะเกมนี้ พวกเขาเลือกทีมนักกีฬาจริงๆ ที่ดูราวกับว่าพวกเขาเตรียมบุกมาบุกใส่เราในช่องว่างเหมือนบางทีมเคยทำ ทั้งที่รู้ว่าเราทำไม่ได้” วิ่งตามหลังจริง ๆ เราต้องพยายามเล่นผ่านพวกเขาโดยรู้ว่าเราจะมีปัญหาหากเราเปิดบอลดังนั้น ฉันคิดว่ามันค่อนข้างกระท่อนกระแท่น เรามีคนไม่พอในแดนหน้า ฟุตบอลวันนี้ เพราะเราตระหนักถึงอันตรายนั้นหากเราเสียมันไป เราหงุดหงิดกับประตูที่เราเสีย เขา (โคโรม่า) เป็นคนแบกบอล ไกลเกินไปและเราต้องรับมือกับเขา ผมเพิ่งระบายความไม่พอใจกับทีม เพราะหากเราจะเป็นทีมที่ท้าทาย คุณต้องนำมันมาทุกคืน และเราขาดเรื่องนั้นไปนิดหน่อย "

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image