มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

อนาคตของผู้จัดการทีมเวสต์แฮม เดวิด มอยส์ (48 อ่าน)

19 เม.ย 2566 14:54

อนาคตของผู้จัดการทีมเวสต์แฮม เดวิด มอยส์ นอกฤดูกาลนี้อยู่ภายใต้ข้อสงสัยที่เพิ่มมากขึ้น ด้วยกระบวนการระบุผู้สืบทอดที่มีศักยภาพก่อนฤดูกาลหน้าที่กำลังดำเนินอยู่วิลเลี่ยม ซาลิบา พร้อมที่จะลงตัวจริงเพื่อลงเล่นในตำแหน่งจ่าฝูงของอาร์เซน่อล แม้จะกังวลเรื่องอาการบาดเจ็บรบกวน หากเขาถูกเรียกตัวกลับมาAston Villa และ Wolves ข่าวกีฬาสด คู่แข่งจาก West Midlands เป็นผู้นำในพรีเมียร์ลีกด้วยจำนวนเงินที่สูงจนน่าตกใจที่ต้องใช้มาสคอตในวันแข่งขัน วิลล่าอยู่อันดับต้น ๆ ของตารางด้วย 'Mascot Experience' ของพวกเขาที่ให้คุณคืนเงินถึง 500 ปอนด์สำหรับเกมประเภท A ในขณะที่ลดลงเหลือ 460 ปอนด์สำหรับเกมประเภท B

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image