มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

Martin Odegaard ของ Arsenal (47 อ่าน)

17 เม.ย 2566 15:39

Martin Odegaard ของ Arsenal แสดงความผิดหวังในขณะที่เขาไตร่ตรองถึงผลเสมอกับ West Hamมาร์ติน โอเดการ์ด กัปตันทีมอาร์เซนอลตำหนิเวสต์แฮมว่า “มีความหวังเมื่อพวกเขาตายไปแล้ว ข่าวกีฬาฟุตบอล โดยยอมรับว่าฝ่ายของเขาทำ “เรื่องโง่ๆ” บนลูกบอลเพื่อให้เจ้าบ้านกลับมาอยู่ในเกมกองกลางชาวนอร์เวย์ยังยอมรับว่า Gunners มีความผิดที่ทำผิดซ้ำจากสัปดาห์ที่แล้วหลายอย่างเหมือนกันกับสัปดาห์ที่แล้ว” โอเดการ์ดกล่าวกับ Sky Sports เมื่อถูกถามว่าเกมหนีจากอาร์เซนอลได้อย่างไร

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image