มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

เราเล่นได้ดีมากในช่วงแรก ควบคุมทุกอย่างได้ (48 อ่าน)

17 เม.ย 2566 15:30

เราเล่นได้ดีมากในช่วงแรก ควบคุมทุกอย่างได้ และมันก็เป็นไปตามที่เราต้องการ จากนั้นเราก็หยุดแค่นั้นเราให้เกมที่พวกเขาต้องการเล็กน้อย เราให้ความหวังแก่พวกเขาเมื่อพวกเขาตายไปแล้ว มันอยู่ที่เราเราเริ่มทำเรื่องโง่ๆ ข่าวบอลสด มากมายกับลูกบอล และปล่อยให้พวกเขาเล่นบอลยาว พวกเขาได้ลูกทุ่มและลูกเตะมุมมากมาย และเราปล่อยให้พวกเขาเล่นตามคุณภาพของพวกเขาเราต้องแน่ใจว่านี่ไม่ใช่ปัญหา สิ่งที่สำคัญที่สุดคือเกมถัดไป”

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image