มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ง บอลสะบัดออกจากกัปตันทีมยูไนเต็ด (59 อ่าน)

17 เม.ย 2566 15:06

ง บอลสะบัดออกจากกัปตันทีมยูไนเต็ด จากนั้นแขนของแม็คเคนน่าและเข้ากรอบประตู แม้ว่ามันจะถูกตัดออกหากบอลเข้ากรอบไปสำหรับการเล่นไปข้างหน้าในเชิงบวกทั้งหมดของพวกเขา ฟอเรสต์ตกเป็นฝ่ายตามหลังในครึ่งชั่วโมงเมื่ออ็องโตนี่ มาร์กซิยาลครองบอลได้สูงจากสนาม รวมกับแฟร์นานเดสที่ยอดเยี่ยม จากนั้นอ็องโตนีก็เปิดลูกยิงปัดป้อง ข่าวสดกีฬา ของนักเตะฝรั่งเศส เป็นประตูที่สี่ในลีกของบราซิลในฤดูกาลนี้ และเป็นความรู้สึกที่คุ้นเคยสำหรับทีมฟอเรสต์ที่มีสถิติเกมรับแย่เป็นอันดับสองในดิวิชั่นน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ ตารางการแข่งขัน | ตารางการแข่งขันของแมนฯ ยูไนเต็ด

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image