มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

เชลซีชื่นชม แวงซองต์ กอมปานี (60 อ่าน)

17 เม.ย 2566 14:17

เชลซีชื่นชม แวงซองต์ กอมปานี ผู้พาเบิร์นลี่ย์กลับสู่พรีเมียร์ลีก และอาเบล เฟร์เรร่า โค้ชชาวโปรตุเกสของพัลไมรัสเทรนเนอร์ Sandy Thomson กำลังกล่าวโทษผู้ประท้วงที่ทำให้การแข่งขัน Grand National ข่าวฟุตบอลเด็ด ในวันเสาร์ที่ Aintree ล่าช้า เนื่องจากม้าของเขา Hill Sixteen เสียชีวิต ซึ่ง "ร้อนมาก" และต้องใส่อานใหม่ระหว่างการเลื่อน จากนั้นจึงประสบอุบัติเหตุตกร้ายแรงที่รั้วแรกอดีตผู้เล่นพรีเมียร์ลีกถูกจับกุมในข้อหาล่วงละเมิดทางเพศต่อเด็ก กำลังพิจารณาดำเนินการทางกฎหมายหลังจากการสอบสวนสองปีโดยตำรวจล้มเหลวในการนำไปสู่การตั้งข้อหาใด ๆ

มานะครับ

มานะครับ

ผู้เยี่ยมชม

pump147899@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image