kamado tanjiro

ผู้เยี่ยมชม

kkkmmkkk222@gmail.com

SPORT NEW ผมแปลกใจกับจำนวนประตูที่ผมทำได้ (91 อ่าน)

13 ก.ย. 2565 16:50

ผมแปลกใจกับจำนวนประตูที่ผมทำได้ เขากล่าวพร้อมรอยยิ้มกว้าง นั่งที่โต๊ะและสวมเสื้อเหย้าสีดำและสีเหลืองอำพันอันโด่งดังของสโมสรนี่คือภาพสะท้อนของการทำงานเป็นทีมและผู้จัดการทีม เพราะพวกเขาเป็นคนที่ทำให้ผมมีโอกาสทำประตูได้ สโมสรเชลซี ผมเริ่มเตรียมตัวในช่วงซัมเมอร์สำหรับฤดูกาลนี้ และนี่คือภาพสะท้อนของสิ่งนั้น ผมประหลาดใจกับผลลัพธ์และ ฉันหวังว่าฉันจะยังคงอยู่ในรูปแบบนี้

ผู้เยี่ยมชม

kkkmmkkk222@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image